DANH SÁCH PHẢN ÁNH, KIẾN NGHỊ

Từ khóa:
Cơ quan Phúc đáp:
Lĩnh vực:
Ngày gửi từ:
đến
Tổng số 428 phản ánh, kiến nghị được phúc đáp.

XE ĐƯA ĐÓN NHÂN VIÊN CÔNG TY CÓ ĐƯỢC HOẠT ĐỘNG (28/06/2021)

Nội dung: Kính thưa UBND Tỉnh Vĩnh Phúc,Tôi là công nhân của 1 nhà máy trong KCN Khai Quang, TP Vĩnh Yên. Tôi có câu hỏi liên quan đến việc hoạt động của xe đưa đón công ty như sau:Theo tình hình diễn biến dịc...

Phúc đáp: Kính thưa Công dân, Ban Quản trị đường dân nóng đã nhận được câu hỏi của Công dân và xin phúc đáp công dân như sau: Ngày 25/6/2021, UBND tỉnh ban hành Quyết định số 1653/QĐ-UBND. Tại Điều 1, khoản 2, ...

về việc gián văn bản trả lời của UBND tỉnh trên đường làng ngõ xóm (22/06/2021)

Nội dung:Tôi nhận được Văn bản số 4593/UBND-TD2 ngày 14/6/2021 của UBND tỉnh Vĩnh Phúc về việc trả lại đơn và hướng dẫn ông Trần Văn Kiểm và Thông báo số 90/TB-UBND ngày 05/5/2021 của UBND huyện Tam Dương về v...

Phúc đáp: Kính gửi Công dân phúc đáp của Cơ quan trả lời. Kính đề nghị công dân tham khảo. Xin cảm ơn

Phản ảnh kiến nghị về tình trạng dựng quán bán hàng trái phép và mong muốn các cơ quan chức năng có biện pháp phù hợp! (11/06/2021)

Nội dung: Kính gửi các cơ quan ban ngành có thẩm quyền!Tôi xin trình bày một việc như sau. Đường Lý Thái Tổ là con đường mới song song với đường sắt. Là con đường rất đẹp, hàng ngày tôi đều đi làm qua và thấy ...

Phúc đáp: Kính gửi công dân,  Ban quản trị đường dây nóng đã nhận được câu hỏi của công dân và xin trả lời công dân theo file đính kèm. Kính mong Công dân tham khảo. Xin cảm ơn^^

Câu hỏi về việc khi thuê nhà xưởng, Doanh nghiệp có phải làm hồ sơ PCCC và hồ sơ bảo vệ môi trường hay không? (15/06/2021)

Nội dung:Kính gửi:Kính gửi: Ban quản trị đường dây nóng tỉnh Vĩnh Phúc.                Sở tài nguyên môi trường tỉnh Vĩnh Phúc.               Cảnh sát Phòng cháy chữa cháy(PCCC) tỉnh Vĩnh Phúc.Chúng tôi là Côn...

Phúc đáp: Sở TN&MT Vĩnh Phúc phúc đáp như sau: 1. Về hồ sơ bảo vệ môi trường Theo thông tin do Công ty Top Enegeneering Vina (sau đây gọi là Công ty) cung cấp, quy mô dự án trước khi thay đổi là:-...

đề nghị hoàn trả đường giao thông nông thôn bị lấn chiếm (08/06/2021)

Nội dung:

Phúc đáp: Kính thưa công dân! Ban Quản trị đường dây nóng xin trả lời công dân theo File đính kèm! Kính mong công dân tham khảo! Xin cảm ơn!

đề nghị hoàn trả đường giao thông nông thôn bị lấn chiếm (01/04/2021)

Nội dung: Ngày 30/3/2021 tôi có nhận được gmail của hệ thống phản ánh kiến nghị của tỉnh Vĩnh Phúc về việc hoàn trả lại đường giao thông nông thôn thôn Vân Tập, xã Vân Hội, huyện Tam Dương bị lấn chiếm trả lời...

Phúc đáp: Kính gửi công dân Trong ngày tiếp công dân định kỳ của Chủ tịch UBND huyện (ngày 05/4/2021), ông Trần Văn Kiểm, thôn Vân Tập, xã Vân Hội tố cáo ông bà Tiến Toán ở cùng thôn lấn chiếm ngõ đi chung...

Hỏi về việc doanh nghiệp có phải làm lại đánh giá tác động môi trường (ĐTM) trong trường hợp bổ sung 1 số ngành nghề. (05/04/2021)

Nội dung:

Phúc đáp: Kính gửi Quý Doanh nghiệp! Sở Tài nguyên và Môi trường nhận được Phiếu chuyển phản ánh, kiến nghị của Bộ phận quản trị hệ thống đường dây nóng tỉnh Vĩnh Phúc với nội dung: Công ty TNHH ACT Vina đ...

đề nghị hoàn trả đường giao thông nông thôn bị lấn chiếm (30/03/2021)

Nội dung: tháng 2/2020 tôi có đơn gửi chủ tịch UBND tỉnh VĨnh Phúc và chủ tịch UBND huyên tam dương đề nghị hoàn trả lại đường giao thông nông thôn bị lấn chiếm. Sau đó UBND tỉnh có giao cho UBND huyện giải qu...

Phúc đáp: Kính gửi Công dân,  Căn cứ chức năng nhiệm vụ của Đường dây nóng, Ban Quản trị Đường dây nóng đã gửi câu hỏi của công dân đến Ban Tiếp dân và xin phép được trả lời câu hỏi của công dân như sau:UBND...

V/v Hoàn Thiện hạ tầng đường, nước cho khu dân cư tại lô đất dịch vụ Đồng Cang - Cầu Cà, Thị trấn Hương Canh, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc (25/03/2021)

Nội dung:Kính gửi các cơ quan có thẩm Quyền cấp Tỉnh và TW!Tên tôi là: Nguyễn Hồng Quân Địa chỉ thường trú: Khu Đồng Cang - Cầu Cà, Thị Trấn Hương Canh, Huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh PhúcNội dung kiến nghị: Gia ...

Phúc đáp: Kính gửi: Ông Nguyễn Hồng Quân Địa chỉ cư trú: Khu Đồng Cang- Cầu Cà- thị trấn Hương Canh- huyện Bình Xuyên- tỉnh Vĩnh Phúc Sau khi UBND huyện Bình Xuyên nhận được ý kiến phản ánh của ông Nguyễn H...

Kiến nghị về việc nghiên cứu (22/03/2021)

Nội dung:Kính chào BBT, tôi có kiến nghị như sau:1. Hiện nay tình hình dịch bệnh covid -19 đã cơ bản được kiểm soát, các địa phương trên cả nước kể cả các đại phương có dịch thì mọi hoạt động đã diễn ra bình t...

Phúc đáp: Kính gửi công dân,  Cảm ơn công dân về những góp ý rất tâm huyết cho sự phát triển của tỉnh Vĩnh Phúc. Ban Quản trị đường dây nóng sẽ tổng hợp và gửi những kiến nghị của công dân tới cơ quan chuyê...

12345...SauCuối »Tổng số phản ánh, kiến nghị được phúc đáp: 428